Hefja leit

Starfsfólk

Sævarhöfði

Hyundai - Kauptúni

Jaguar Land Rover - Hestháls

Bílaland - Klettháls

Thank you! Your submission has been received!
Oops! Something went wrong while submitting the form.
Thank you! Your submission has been received!
Oops! Something went wrong while submitting the form.
Hreinsa leitarskilyrði
Leita í Starfsmenn

Bjarki Guðmundsson

Sölumaður
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:Bjarki.Gudmundsson@bl.is

Albert Brynjar Magnússon

Tæknimaður
Sími:
5258087
GSM:
Senda tölvupóst
Upplýsingatæknisvið
mailto:albert.magnusson@bl.is

Alda Búadóttir

Skrifstofustjóri
Sími:
5259020
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið

Andri Már Magnússon

Þjónustufulltrúi
Sími:
5751222
GSM:
8236830
Senda tölvupóst
Hyundai - Sölusvið
mailto:andri.ma@hyundai.is

Anna Lára Guðfinnsdóttir

Starfsmannastjóri
Sími:
5258081
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:anna.lara.gudfinnsdottir@bl.is

Arna Magnadóttir

Þjónustufulltrúi, Ábyrgðardeild
Sími:
5258075
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:arna.ma@bl.is

Arnar Helgi Guðbjörnsson

Tæknistjóri Irisbus
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Iveco
mailto:arnar.gudbjornsson@bl.is

Arnar Sigurðsson

Sölumaður
Sími:
5256513
GSM:
Senda tölvupóst
Jaguar Land Rover - Sölusvið
mailto:arnar@bl.is

Árni Jónsson

Verkstjóri/tæknistjóri Hyundai
Sími:
5751225
GSM:
Senda tölvupóst
Hyundai - Þjónustusvið
mailto:arni.jonsson@hyundai.is

Árni Sveinsson

Sölumaður
Sími:
5258011
GSM:
8228011
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:arni.sveinsson@bl.is

Árni Freyr Einarsson

Löggiltur bifreiðasali
Sími:
5259063
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland
mailto:arnif@bilaland.is

Aron Þorsteinsson

Lagerstörf/skutluþjónusta
Sími:
5751200
GSM:
Senda tölvupóst
Hyundai - Þjónustusvið
mailto:aron.thorsteinsson@hyundai.is

Ásgeir Hólm Sævarsson

Vefstjóri
Sími:
5258085
GSM:
8228085
Senda tölvupóst
Markaðssvið
mailto:asgeir@bl.is

Atli Guðmundsson

Tjónaskoðun
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:Atli.Gudmundsson@bl.is

Atli Þór Duffield

Sölumaður
Sími:
5258013
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:Atli.Duffield@bl.is

Atli Már Kolbeinsson

Vörumerkjastjóri aukahluta
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:atli.mar.kolbeinsson@bl.is

Baldur Ólafsson

Sölufulltrúi BMW og MINI
Sími:
5258092
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:baldur.ol@bmw.is

Brynjar Elefsen Óskarsson

Vörumerkjastjóri BMW, Nissan og Subaru
Sími:
5258018
GSM:
8228018
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:bel@bl.is

Benedikt Emilsson

Sölumaður 
Sími:
5751213
GSM:
Senda tölvupóst
Hyundai - Sölusvið
mailto:benni@hyundai.is

Berglind Magnúsdóttir

Bókari
Sími:
5258029
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:berglind.magnusdottir@bl.is

Birgir Örn Birgisson

Verkstjóri Nissan / BMW
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:birgir.orn.birgisson@bl.is

Birkir Már Árnason

Löggiltur bifreiðasali
Sími:
5259064
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland

Birna Aronsdóttir

Navision notendaþjónusta
Sími:
5258089
GSM:
Senda tölvupóst
Upplýsingatæknisvið
mailto:birna@bl.is

Bjarni Þ. Sigurðsson

Aðstoðarframkvæmdarstjóri Land Rover og Jaguar
Sími:
5256505
GSM:
Senda tölvupóst
Jaguar Land Rover - Sölusvið
mailto:bjarni@bl.is

Bryndís Bessadóttir

Bókari
Sími:
5259023
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:bryndis@bl.is

Brynjar Sigurðsson

Tollafgreiðsla og innflutningur
Sími:
5258020
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:brynjar.sigurdsson@bl.is

Dagur Jónasson

Framkvæmdastjóri Bílalands
Sími:
5259060
GSM:
Senda tölvupóst
Framkvæmdastjórn
mailto:dagur@bilaland.is

Daníel Sigurðsson

Löggiltur bifreiðasali
Sími:
5259065
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland
mailto:daniel.sigurdsson@bl.is

Þorvarður B. Magnússon

Gjaldkeri
Sími:
5258019
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:doddi@bl.is

Einar Skúli Skúlason

Löggiltur bifreiðasali
Sími:
5259062
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland
mailto:einar.sk@bilaland.is

Elvar Halldórsson

Bílstjóri og lagermaður
Sími:
5258000
GSM:
8255205
Senda tölvupóst
Hyundai - Þjónustusvið
mailto:elvar.halldorsson@bl.is

Erling Gauti Jónsson

Viðskiptagreinir
Sími:
5259048
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:Erling.Gauti.Jonsson@bl.is

Erna Gísladóttir

Forstjóri
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Framkvæmdastjórn
mailto:erna.gisladottir@bl.is

Finnur Í. Sigurðsson

Vörumerkjastjóri
Sími:
5256528
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:finnur.sigurdsson@bl.is

Finnur Þór Yngvason

Verkstjóri
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland
mailto:finnur.yngvason@bl.is

Gunnar Hólm Ragnarsson

Sölumaður
Sími:
5751212
GSM:
Senda tölvupóst
Hyundai - Sölusvið
mailto:ghr@hyundai.is

Guðmundur Ingi Gústavsson

Sölustjóri BMW og MINI
Sími:
5258091
GSM:
8228091
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:gig@bl.is

Gísli Jón Ágústsson

Söluskoðanir
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland
mailto:gisli.jon.agustsson@bl.is

Grétar Þór Kristinson

Sölumaður
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:gretar.Thor.Kristinsson@bl.is

Guðbrandur Þröstur Elíasson

Ábyrgðarmál
Sími:
5258077
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:gudbrandur.eliasson@bl.is

Guðjón Árni Birgisson

Þjónustufulltrúi
Sími:
5751221
GSM:
Senda tölvupóst
Hyundai - Þjónustusvið
mailto:Gudjon.Arni.Birgisson@hyundai.is

Guðjón Hólm Gunnarsson

Þjónustufulltrúi
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:Gudjon.Holm.Gunnarsson@bl.is

Guðmundur Ægir Bragason

Lagerstjóri
Sími:
5258066
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:gudmundur.bragason@bl.is

Guðmundur Símonarson

Vörumerkjastjóri
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:gudmundur.simonarson@bl.is

Guðmundur Helgi Finnbjarnarson

Sölumaður
Sími:
5258016
GSM:
8228073
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:gudmundurf@bl.is

Guðrún Erna Hafsteinsdóttir

Verkefnastjóri
Sími:
5751216
GSM:
8255116
Senda tölvupóst
Hyundai
mailto:gudrunh@hyundai.is

Guðrún Bína Kristófersdóttir

Sölumaður
Sími:
5751217
GSM:
Senda tölvupóst
Hyundai - Sölusvið
mailto:gudrunk@hyundai.is

Gunnar Axel Gunnarsson

Ábyrgðarstjóri
Sími:
5258076
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:Gunnar.Axel.Gunnarsson@bl.is

Gunnar Hákon Jörundsson

Aðstoðarverkstjóri
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:gunnar.jorundsson@bl.is

Gunnar Már Gunnarsson

Fasteignaumsjón
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:gunnar.mar.gunnarsson@bl.is

Gunnar Páll Einarsson

Aðstoðarmaður
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:Gunnar.Pall.Einarsson@bl.is

Hafþór Sölvason

Bílaleiga
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:Hafthor.Skarphedinn.Solvason@bl.is

Hákon Atli Bryde

Sölumaður
Sími:
5259067
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland
mailto:hakonbryde@bilaland.is

Haraldur Haraldsson

Sérfræðingur
Sími:
5258084
GSM:
Senda tölvupóst
Markaðssvið
mailto:halli@bl.is

Haukur Antonsson

Tollafgreiðsla og innflutningur
Sími:
5258022
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:haukur.antonsson@bl.is

Haukur Ófeigsson

Tæknistjóri Jaguar Land Rover
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:haukur.ofeigsson@bl.is

Heiða Kristín Víðisdóttir

Gjaldkeri
Sími:
5258028
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:Heida.Kristin.Vidisdottir@bl.is

Heiða Ösp Árnadóttir

Launafulltrúi
Sími:
5258025
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:heidao@bl.is

Heiðar J Sveinsson

Framkvæmdastjóri Hyundai
Sími:
5751219
GSM:
8255219
Senda tölvupóst
Hyundai
mailto:heidar@hyundai.is

Herdís Ólafsdóttir

Bókari
Sími:
5258023
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:herdis.olafsdottir@bl.is

Hermann G. Jónsson

Verkstæðisformaður
Sími:
5258099
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:hermann.jonsson@bl.is

Hlynur Hjartarson

Vörustjóri
Sími:
5259049
GSM:
8401449
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:hlynur.hjartarson@bl.is

Hörður Þ  Harðarson

Sölustjóri Dacia, Isuzu, Nissan, Renault og Subaru
Sími:
5259071
GSM:
8228071
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:hordur.hardarson@bl.is

Hrafnhildur Hauksdóttir

Gæðastjóri
Sími:
5258082
GSM:
Senda tölvupóst
Framkvæmdastjórn
mailto:hrafnhildur.hauksdottir@bl.is

Ingþór Ásgeirsson

Framkvæmdastjóri þjónustusviðs
Sími:
5258093
GSM:
Senda tölvupóst
Framkvæmdastjórn
mailto:ingthor.asgeirsson@bl.is

Ingvar Rafn Jónsson

Sölumaður
Sími:
5256511
GSM:
Senda tölvupóst
Jaguar Land Rover - Sölusvið
mailto:ingvar.jo@bl.is

Írena Bylgja Einarsdóttir

Móttökuritari
Sími:
5259022
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:Irena.Bylgja.Einarsdottir@bl.is

Íris María Mortensen

Móttaka
Sími:
5258009
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:Iris.Maria.Mortensen@bl.is

Íris B. Ansnes

Framkvæmdastjóri Jaguar Land Rover
Sími:
5258021
GSM:
Senda tölvupóst
Framkvæmdastjórn
mailto:iris.ansnes@bl.is

Jóhann Aron Traustason

Þjónustufulltrúi
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Jaguar Land Rover - Þjónustusvið
mailto:johann.aron.traustason@bl.is

Jóhann Berg Þorgeirsson

Sölumaður atvinnubíla og flotasala
Sími:
5258068
GSM:
8228068
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:jberg@bl.is

Jóhann Gunnar Sigurbjörnsson

Aðstoðarmaður
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:johann.gunnar.sigurbjornsson@bl.is

Jón Axel Svavarsson

Sölumaður
Sími:
5259066
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland
mailto:Jon.Axel.Svavarsson@bilaland.is

Jón Ingi Kristjánsson

Skutluþjónusta
Sími:
5258000
GSM:
8228007
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:jon.ingi.kristjansson@bl.is

Jón Þór Gunnarsson

Stjórnarformaður
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Framkvæmdastjórn
mailto:jon.thor.gunnarsson@bl.is

Jónas Þorkelsson

Verkstjóri
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:jonas.thorkelsson@bl.is

Karl Már Leifsson

Tjónaskoðun
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:Karl.Mar.Leifsson@bl.is

Karl Óskarsson

Sölustjóri Land Rover og Jaguar
Sími:
5256510
GSM:
8401400
Senda tölvupóst
Jaguar Land Rover - Sölusvið
mailto:karl@bl.is

Ketill Sigurðarson

Sölumaður
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:Ketill.Sigurdarson@bl.is

Knútur Guðjónsson

Þjónustufulltrúi
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:knutur.gudjonsson@bl.is

Knútur Steinn Kárason

Vörumerkjastjóri Renault, Dacia og Isuzu
Sími:
5259047
GSM:
8676663
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:knutur.st@bl.is

Loftur Ágústsson

Framkvæmdastjóri markaðssviðs
Sími:
5258083
GSM:
Senda tölvupóst
Markaðssvið
mailto:loftur.agustsson@bl.is

Magnús Már Guðmundsson

Tæknimaður
Sími:
5258086
GSM:
Senda tölvupóst
Upplýsingatæknisvið
mailto:maggi@bl.is

Már Ottósson

Þjónustufulltrúi
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:mar.ottosson@bl.is

Margrét Þorvaldsdóttir

Viðskiptamannabókhald
Sími:
5258026
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:margret.thorvaldsdottir@bl.is

Martin Davíð Jensen

Þjónustufulltrúi
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Jaguar Land Rover - Þjónustusvið
mailto:martin.jensen@bl.is

Nils Líndal Magnússon

Tæknistjóri BMW / Izusu
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:nils.lindal.magnusson@bl.is

Ólafur Már Ólafsson

Deildarstjóri réttingar
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:Olafur.Mar.Olafsson@bl.is

Ólafur Auðunsson

Ábyrgðarmál
Sími:
5751226
GSM:
Senda tölvupóst
Hyundai - Þjónustusvið
mailto:olafur.audunsson@bl.is

Ólafur Kr. Guðmundsson

Þjónustustjóri Hyundai
Sími:
5751229
GSM:
8255229
Senda tölvupóst
Hyundai - Þjónustusvið
mailto:olafur.gudmundsson@hyundai.is

Ómar Einarsson

Gæðaeftirlit
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:omar.einarsson@bl.is

Ómar Elíasson

Þjónustufulltrúi
Sími:
5751228
GSM:
8255228
Senda tölvupóst
Iveco
mailto:omar.eliasson@hyundai.is

Ómar Líndal Magnússon

Sölufulltrúi BMW og MINI
Sími:
5258090
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:omar@bl.is

Pálína Ingimunda Ásbjörnsdóttir

Verkefnastjóri
Sími:
5258027
GSM:
Senda tölvupóst
Fjarmálasvið
mailto:palina.asbjornsdottir@bl.is

Ragnar Veigar Guðmundsson

Deildarstjóri Varahluta
Sími:
5258078
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:ragnar.veigar.gudmundsson@bl.is

Ragnar Sigþórsson

Sölustjóri
Sími:
5751211
GSM:
8255211
Senda tölvupóst
Hyundai - Sölusvið
mailto:ragnars@hyundai.is

Sigurður Einar Jónsson

Vörumerkjastjóri
Sími:
5258037
GSM:
8228037
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:sigeinar@bl.is

Sigríður Steinunn Þrastardóttir

Þjónustufulltrúi
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:sigridur.steinunn.thrastardottir@bl.is

Sigurður Trausti Ásgrímsson

Sölumaður
Sími:
5258012
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:sigurdur.as@bl.is

Sigurður Guðsteinsson

Sölumaður
Sími:
5256512
GSM:
Senda tölvupóst
Jaguar Land Rover - Sölusvið
mailto:sigurdur.gudsteinsson@bl.is

Sigurður Ólafur Kjartansson

Sölumaður
Sími:
5256514
GSM:
Senda tölvupóst
Jaguar Land Rover - Sölusvið
mailto:Sigurdur.Olafur.Kjartansson@bl.is

Sigurður Stefánsson

Sölumaður atvinnubíla
Sími:
5258014
GSM:
8228014
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:sigurdur.stefansson@bl.is

Sigurður Ófeigsson

Sölustjóri, löggiltur bifreiðasali
Sími:
5259061
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland
mailto:sigurduro@bilaland.is

Símon S. Guðlaugsson

Þjónustufulltrúi
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:simon.gudlaugsson@bl.is

Símon Ólafsson

Tæknistjóri Nissan / Subaru
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:simon.olafsson@bl.is

Sigurður Sigurðsson

Sölumaður
Sími:
5258017
GSM:
8228017
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:sis@bl.is

Skúli K. Skúlason

Framkvæmdastjóri sölusviðs
Sími:
5258080
GSM:
8228080
Senda tölvupóst
Framkvæmdastjórn
mailto:skuli.skulason@bl.is

Skúli Steinn Vilbergsson

Sölumaður
Sími:
5258008
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Sölusvið
mailto:skuli.vi@bl.is

Steingrímur Gautur Pétursson

Deildarstjóri tölvudeildar
Sími:
5258088
GSM:
Senda tölvupóst
Upplýsingatæknisvið
mailto:steingrimur.gautur.petursson@bl.is

Styrmir Guðmundsson

Sölumaður
Sími:
5259070
GSM:
Senda tölvupóst
Bílaland
mailto:Styrmir.Gudmundsson@bilaland.is

Sveinn Árnason

Þjónustufulltrúi
Sími:
5751223
GSM:
Senda tölvupóst
Hyundai - Þjónustusvið
mailto:sveinn.arnason@hyundai.is

Sveinn Mikael Sveinsson

Sölu- og þjónustustjóri Iveco Bus og Irisbus
Sími:
8255215
GSM:
8255215
Senda tölvupóst
Iveco
mailto:sveinnm@bl.is

Þórður Ingi Bjarnason

Þjónustufulltrúi
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:Thordur.Ingi.Bjarnason@bl.is

Trausti Björn Ríkharðsson

Verkstæðisformaður
Sími:
5258062
GSM:
8228062
Senda tölvupóst
Jaguar Land Rover - Þjónustusvið
mailto:trausti.bjorn.rikhardsson@bl.is

Viktor Birgisson

Bílaleiga
Sími:
5258000
GSM:
Senda tölvupóst
Sævarhöfði - Þjónustusvið
mailto:viktor.birgisson@bl.is